Gốc rễ tạo ra hoa trái - Thế giới bên trong tạo ra thế giới bên ngoài

admin

Administrator
Nhân viên
Thế giới bên trong là những suy nghĩ, cảm xúc, khao khát, niềm tin của chúng ta.
Thế giới bên ngoài là cuộc sống thường ngày, công việc, những cuộc vui, những chuyến đi.
Chúng ta đang sống trong hai thế giới này và có quan hệ mật thiết với nhau.
Vì vậy trong cuộc sống nếu chúng ta gặp khó khăn hay những điều không như ý thì luôn có hai cách để chúng ta có thể thay đổi.
Nhiều người gặp khó khăn về công việc, mối quan hệ, sức khỏe, hạnh phúc, tiền bạc họ chạy ra bên ngoài tìm kiếm giải pháp còn một số người chọn cách còn lại. Đó chính là quay trở lại vào thế giới bên trong.
Đã bao giờ bạn nghe câu "Gốc Rễ Tạo Nên Hoa Trái".
Hãy tưởng tượng cuộc sống của chúng ta giống như một cái cây, trên cái cây có hoa trái và hoa trái đó chính là những thành quả chúng ta đạt được trong cuộc sống.
Chúng ta nhìn vào giỏ trái cây của mình và cảm thấy không hài lòng vì chúng quá ít, quá nhỏ bé và không đủ ngon.
Vậy thì chúng ta sẽ làm gì ⁉
Cái gì tạo nên hoa trái ⁉

Đó chính là HẠT GIỐNG & GỐC RỄ Gốc rễ nằm sâu dưới lòng đất nhưng lại vô hình tạo ra cái hữu hình.
Vậy bạn muốn thay đổi hoa trái thì trước hết phải thay đổi gốc rễ.
Vậy nên những suy nghĩ, cảm xúc, niềm tin ở bên trong sẽ quyết định kết quả bên ngoài.
Nên nếu chúng ta muốn THẾ GIỚI BÊN NGOÀI của chúng ta được TỐT lên thì hãy thay đổi THẾ GIỚI BÊN TRONG của mình.
Món ăn tinh thần cho nội tâm của bạn là gì?
Đâu là nhu cầu sâu kín mà có khi bạn chưa từng một lần gọi tên?
SỐ HỌC ỨNG DỤNG sẽ giúp bạn tìm thấy và thấu hiểu được những mong muốn sâu sắc ấy. Khi hiểu được nội tâm của mình, bạn sẽ cho phép mình được là chính mình để có một cuộc đời bình an và hạnh phúc.

Bạn hãy Comment bên dưới họ và tên ngày tháng năm sinh chúng tôi sẽ giúp bạn tìm ra món ăn chính cho nội tâm của bạn là gì nhé?

6

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên